Welcome To M Y D E S I G N - C L U B . N E T   Webboard
ข่าว : ประกาศ << ชื่อย่อ Website เรา MDC >>
ประกาศ : เปิดรับสมาชิกใหม่ทุกวันที่ 1 ของทุกเดือน
ต้องการสมัครสมาชิกอ่าน >> กดอ่านวิธีการสมัคร

You are here: M Y D E S I G N - C L U B . N E T »  : : : T r a v e l - ท่ อ ง ไ ก ล ใ น ต่ า ง แ ด น : : : » โรงแรมที่พัก » รบกวนแนะนำที่พักที่ฮ่องกงให้ทีค่ะ
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: รบกวนแนะนำที่พักที่ฮ่องกงให้ทีค่ะ  (Read 4222 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
Ez Link Card
L E V E L - 1
*
View Profile
« on: January 26, 2015, 09:41:45 PM »

ตอนนี้กำลังหาข้อมูลไปฮ่องกงอยู่ค่ะ อยากได้ที่พักใกล้รถใต้ดิน (ใช้รถใต้ดินใช่มั๊ยนะ) อยากให้ราคาประหยัด แต่ขอมีห้องน้ำในตัว ใครเคยไปพักที่ไหนเข้ามาแนะนำได้นะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่า
แป้ง
Pages: [1]
  Print  

Jump to:  

danny choo

Gundaminfo Good-Smile-info

C O U N T E R
counter

Flag Counter

ѭ͹حҵͧͷտ͹